Bayanan Kamfanin
An kafa masana'antun ECOWOOD a 2009, tare da fiye da shekaru 10 na gogewa a cikin samar da fale-falen fale-falen buraka, yanzu muna hidima ga abokan ciniki ba kawai a China ba, har ma a Turai, Gabas ta Tsakiya, da sauran ƙasashen Asiya.
Muna da fa'idodi masu zuwa don tabbatar muku cewa bangarorin parquet da muka bayar sune abin da kuke buƙata.
Masana'antun ECOWOOD suna da kayan aiki na ci gaba da ƙarfin ƙarfin samar da kayayyaki, sanye take da injin UV mai tsayin mita 160, mashin ɗin Jamus Mike huɗu, injin yashi na zamani da sauransu, yana ba da tushe mai ƙarfi ga ingancin samfurin.
Masana'antun ECOWOOD sun ɗauki ƙwararrun ƙwararru na sama da shekaru 15 gogewar samar da shimfidar katako, waɗanda ke tabbatar da ingancin samfuranmu ya zama mai kyau.Bayan haka, muna da mutumin da ke gudanar da aikin da ke aiki a kan katako na katako na tsawon shekaru 10, yana tabbatar da ingantaccen tsarin samarwa da tsarawa, haɓaka haɓakar samar da ingantaccen aiki, adana farashin samarwa, don sa farashinmu da ingancinmu ya zama gasa.
Mun kuma ƙirƙiri ingantattun dakin gwaje-gwaje, sanye take da jerin kayan gwajin inganci, kuma suna da ƙungiyar kula da ingancin kwararru.Duk waɗannan suna tabbatar da ingancin mu ya kai matsayin ƙasashen duniya da masana'antu.
Kamfanin yana da sashen sabis na bayan-tallace-tallace na musamman, tabbatar da magance matsalar ingancin abokin ciniki a karon farko, yana ba da mafita mai dacewa da kuma lokacin amsawa ga sashen samarwa, kawo ƙarshen irin waɗannan matsalolin daga sake faruwa.
Kamfaninmu yana da sito na fiye da murabba'in murabba'in 2000 a cikin cibiyar dabaru-Linyi, wanda ke tabbatar da cewa ana iya ba da samfuran mu daidai.Harkokin sufuri mai ƙarfi ya tabbatar da jigilar samfuranmu zuwa kowane birni idan China da ƙarancin farashi.
Kamfaninmu koyaushe zai inganta kanmu ta alama, albarkatun ƙasa da tallace-tallace.Za mu ci gaba da inganta ingancinmu da ingancinmu don cimma nasarar nasara tare da abokan kasuwancinmu.