• ECOWOOD

A ina filin parquet ya dace?

A ina filin parquet ya dace?

A halin yanzu, katako na katako mai launi daban-daban da nau'in woo, siminti ko ƙirar ƙira a cikin itace da ma'anar kayan ado ya zama babban abin da ke cikin kasuwar bene na itace.Ya danganta da sauye-sauye da alamu masu launi, ƙwaƙƙwaran ƙwaƙƙwaran ƙira da ƙirar ƙirar ɗabi'a, a hankali yana canza tsattsauran ra'ayi da rashin ko in kula wanda ƙasa ta taɓa barin mutane.A kan mashahuran T-stage, yana ɗaukar tsarin gabaɗaya.Sabon matsayi yana girma zuwa cikakke - wannan shine bene na faci.

Ƙasar ba ta da mahimmanci fiye da kowane kayan ado a cikin ɗakin.Tsarin shimfidar katako na mosaic yanzu an tsara shi kuma ana samarwa galibi an yi shi da ingantaccen shimfidar katako mai yawa.A lokaci guda kuma, ana amfani da nau'ikan launi da nau'ikan itace daban-daban don ɗinke nau'ikan sifofi da alamu daban-daban, ta yadda za a cimma tasirin ado daban-daban.Wasu alamu har ma suna buƙatar fiye da 20 daban-daban splicing katako, tsarin yana da rikitarwa sosai.Masana a kan shimfidar katako a cikin samar da mosaic, duk haɗin gwiwar hannu, don tabbatar da cewa kowane inch yana da kyau kuma yana da kyau.Domin akwai nau'ikan itace daban-daban da ake amfani da su a cikin mosaic, suna da halaye daban-daban da kaddarorinsu, don haka daji mai tattara itace zai yi amfani da kwarewar itacen da suke da shi don dacewa da juna.Gidan shimfidar wuri ya samo asali shekaru ɗaruruwan da suka gabata a zamanin Baroque na Turai.Masu fada a ji a fadar sun yi ado da bango da benaye tare da kyawawan alamu na haushin itace na yanayi cikin launuka daban-daban a cikin fadoji da gidaje masu zaman kansu.Ya kasance keɓantaccen samfurin manyan mutane da attajirai.

An ƙera ƙirar da ke saman falon katako mai ƙarfi na parquet kuma an daidaita shi, saboda siffarsa yana da fasaha sosai kuma yana da halayensa.Har ma za a iya tsara shi bisa ga bukatun masu amfani.Ya dace sosai don salon kayan ado tare da ma'anar fasaha mai ƙarfi ko alatu.A cikin babban falo mai girman gaske, zamu iya tsarawa da shimfida jeri iri ɗaya na monolithic da facin faci a gaban majalisar TV a cikin falo, gefen gadon ɗakin kwana, tsakiyar ɗakin cin abinci da baranda.Hanyoyin da ba su da kyau kuma suna da kyau, wanda ba wai kawai yana nuna salon ba, amma har ma ya sa ɗakin ɗakin zama mai kyau da sassauci.Ga wasu ƙananan ɗakuna, za ku iya yin la'akari da zabar wuri mai buɗewa da kuma kallon ido, shimfida wuri guda ɗaya ko rukuni na benaye na patchwork, ma'anar "zanen ƙarewa" a bayyane yake, kamar gidan villa wanda ke aiki da katako mai ƙarfi. shine mafi kyawun ku.Kamar zaure, bangon baya, ɗakin kwana, karatu, da sauransu.

Dangane da bukatun masu amfani a kasuwa na yanzu, ana iya raba shimfidar shimfidar katako na katako zuwa katako mai ƙarfi na katako, daɗaɗɗen katako mai ƙaƙƙarfan katako da katako mai ƙarfi na parquet.An yi shimfidar katako mai ƙarfi na Parquet da nau'ikan itace masu daraja.Farashin yana da girma, kuma tsantsa tsantsa itace ba sauƙin kiyayewa ba.Farashin parquet m itace hada dabe da parquet ƙarfafa bene ne m, wanda zai iya saduwa da bukatun more masu amfani.


Lokacin aikawa: Juni-13-2022